All Blog Entries

  1. Dùng thuốc tẩy trắng răng tại nhà phải đúng để trắnh kích ứng

    by , 09-01-2017 at 01:50 PM
    [b][size=4]Chào bác sĩ, nha sĩ sở hữu thể lời khuyên giúp em cách dùng thuốc làm trắng răng tại nhà[u]https://goo.gl/PCk6MW như thế nào cho an toàn & khỏi hoàn toàn nhất được ko ạ? với nếu sài thuốc khiến cho trắng răng không đúng phương án thì sẽ có tác động gì đến sức khoẻ ko ạ?

    Kính gửi bạn,

    hiện giờ, việc dùng thuốc tẩy trắng tại nhà cũng là một cách làm cho trắng răng vừa mang đến khỏi vừa kiệm ước giá, giúp bạn mang một hàm răng trắng sáng như ước mơ.
    ...
    Categories
    Uncategorized
  2. Chúng tôi phân phối cung cấp các loại module quang SFP Cisco GLC-LH-SM

    by , 06-01-2017 at 04:45 PM
    module quang Cissco singlemode Chuyên phân phối cung cấp các module quang Cisco GLC-SX-MMD GLC-LH-SMD GLC-EX-SMD GLC-T SFP-10G-SR SFP-10G-LR SFP-10G-ER GLC-BX-D GLC-BX-U GLC-BX40-D-I GLC-BX40-U-I GLC-SX-MM

    Cisco QSFP 40G Transceiver

    Cisco 10G SFP+ Transceivers

    Cisco SFP Transceivers

    Cissco CFP 100G transceiver

    Cable DAC Cisco – Direct attack copper





    ...
    Categories
    Uncategorized
  3. Phương pháp tẩy trắng răng an toàn giá rẻ ngay tại nhà

    by , 06-01-2017 at 04:14 PM
    Bạn có tin là có những phương pháp tẩy trắng răng hiệu quả nhất rất hiệu quả với chi phí vô cùng rẻ an toàn tối đa không? Hãy tìm hiểu ngay dưới đây những phương pháp tẩy trắng răng từ tự nhiên có thể thực hiện ngay tại nhà

    Phương pháp tẩy trắng răng tốt nhất hiệu quả & Baking soda

    Baking soda trong khoảng lâu được dùng để làm cho trắng răng 1 cách kết quả tốt. Chúng ta tất tần tật sở hữu thể kỳ vọng với thể áp dụng cách ...
    Categories
    Uncategorized
  4. Khu dân cư cao cấp Harbor City Q.8 Novaland

    by , 06-01-2017 at 04:07 PM
    Khu dân cư cao cấp Harbor City Quận 8 bừng sáng thành phố Cảng. Giấc mơ về một cuộc sống phồn hoa, hiện đại thực hiện hóa bởi Dự án nhà phố biệt thự Harbor City Quận 8 Novaland. Nơi đây hội tụ đầy đủ các tiện ích của một thành phố thu nhỏ. Khu dân cư cao cấp Harbor City Quận 8 là một trong những khu biệt lập hàng đầu tại TP. Hồ Chí Minh. Khu dân cư cao cấp Harbor City Q.8 Novaland với nhiều Mặt ...
    Categories
    Uncategorized
  5. Lấy cao răng có làm trắng răng không và có hại như tẩy trắng răng không?

    by , 06-01-2017 at 02:41 PM
    Sau khi tham khảo các bài viết trên trang web của nha khoa KIM tôi có ý tưởng là lấy cao răng có làm trắng răng không? Vì tôi nghĩ răng ố vàng, sỉn màu là do các mảng bám đen và cao răng gây ra, nên khi lấy cao răng sẽ loại bỏ chúng và răng sẽ trắng hơn. Xin bác sĩ tư vấn ạ?

    Thưa bạn!

    trước nhất xin cảm ơn bạn đã quan tâm và gởi câu hỏi về KIM nha khoa. & thắc mắc: “lấy cao răng có làm trắng răng không?” của bạn, chúng tôi xin trả lời như sau:

    Lấy cao ...
    Categories
    Uncategorized
Page 3 of 89 FirstFirst 123451353 ... LastLast